Cước phí mua gói nè:
- Gói ngày: 2.000đ/ ngày
- Gói tuần: 9.000đ/ tuần
- Gói tháng: 15.000đ/ tháng
- Nếu không lựa chọn gói, có thể tải riêng từng bài giảng với giá cước từ 1.000đ đến 100.000đ/ lượt